โปรแกรม A-LEAGUE

เซนทรัล โคสต์ 1 – 0 เวสเทิร์น ยูไนเต็ด

เพิร์ธ กลอรี่ 1 – 1 เวสเทิร์น ซิดนีย์

อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2 – 0 บริสเบน โรอาร์

โปรแกรม FNL

MFK CHRUDIM 0 – 0 VYSKOV

FK FOTBAL TRINEC 4 – 1 เอฟเค ปริบราม

ดุ๊คล่า ปราก 2 – 2 SPARTA PRAHA B

โอปาว่า 3 – 1 วาร์นสดอร์ฟ

LISEN 2 – 0 PROSTEJOV

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 – 0 กว่างโจว เอฟซี

ยะโฮร์ ดารุล 2 – 1 ทักซิม อุลซาน ฮุนได

โปรแกรม ไทยลีก

สมุทรปราการ ซิตี้ 2 – 1 ขอนแก่น ยูไนเต็ด

เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1 – 0 โปลิศ เทโร

ราชบุรี มิตรผล 2 – 2 ชลบุรี เอฟซี

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

บีจี ปทุม ยูไนเต็ด 0 – 0 JEONNAM DRAGONS

UNITED CITY FC 0 – 3 เมลเบิร์น ซิตี้

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

ชานตง หลู่เหนิง 0 – 5 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

ไลอ้อนส์ ซิตี้ 1 – 2 แดกู เอฟซี

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

ดินาโม มอสโก 2 – 3 อูราล

รูบิ้น 0 – 6 PFC SOCHI

คราสโนดาร์ 2 – 1 เอฟเค รอสตอฟ

เซนิต 3 – 1 โลโกโมทีฟ มอสโก

โปรแกรม ไทยลีก 2

UDON THANI 0 – 1 ระนอง ยูไนเต็ด

ระยอง เอฟซี 3 – 2 เชียงใหม่ เอฟซี

ราชประชา 4 – 1 ชัยนาท ฮอร์นบิล

ราชนาวี 1 – 3 แพร่ ยูไนเต็ด

นครปฐม ยูไนเต็ด 1 – 1 ตราด เอฟซี

MUANGKAN UNITED 1 – 3 ลำปาง เอฟซี

เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0 – 3 ลำพูน วอร์ริเออร์

ศุลกากร ยูไนเต็ด 1 – 0 ขอนแก่น เอฟซี

อยุธยา ยูไนเต็ด 1 – 2 สุโขทัย เอฟซี

โปรแกรม ลีก วัน อังกฤษ

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 – 2 วีคอมบ์

เอเอฟซี วิมเบิลดัน 3 – 4 แอ็คคริงตัน

โบลตัน 4 – 2 ฟลีทวู้ด ทาวน์

เคมบริดจ์ 2 – 2 เชลแน่ม

อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 – 1 ดอนคาสเตอร์

เชฟฯ เว้นส์เดย์ 4 – 1 พอร์ทสมัธ

มอร์แคมบ์ 0 – 1 ซันเดอร์แลนด์

ลินคอล์น 2 – 1 ครูว์

อิปสวิช 4 – 0 ชาร์ลตัน

พลีมัธ 0 – 5 มิลตัน คีนส์ ดอนส์

ชรูว์บิวรี่ 0 – 3 วีแกน

จิลลิ่งแฮม 0 – 2 ร็อตเธอร์แฮม

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี

ร็อสต๊อค 0 – 0 พาเดอร์บอร์น

อิงโกสตั๊ดท์ 0 – 4 ฮัมบูร์ก

เดรสเดน 1 – 1 เรเกนสบวร์ก

ดาร์มสตัดท์ 6 – 0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

บาร์นสลี่ย์ 1 – 3 เปรสตัน

เร้ดดิ้ง 0 – 1 เวสต์บรอมวิช

น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 5 – 1 สวอนซี

มิลวอลล์ 3 – 0 ปีเตอร์โบโร่

มิดเดิ้ลสโบรช์ 3 – 1 สโต๊ค

โคเวนทรี 1 – 2 ฮัดเดอร์สฟิลด์

คาร์ดิฟฟ์ 1 – 1 เบอร์มิงแฮม

บริสตอล 5 – 0 ฮัลล์

แบล็คพูล 0 – 2 ดาร์บี้

แบล็คเบิร์น 0 – 3 บอร์นมัธ

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล 0 – 1 ลิเวอร์พูล

วูล์ฟแฮมป์ตัน 0 – 3 ไบรท์ตัน

วัตฟอร์ด 1 – 2 เบิร์นลี่ย์

เซาแฮมป์ตัน 1 – 2 คริสตัล พาเลซ

แอสตัน วิลล่า 2 – 0 นอริช

ลีดส์ 0 – 4 แมนฯ ซิตี้

โปรแกรม OBERLIGA HAMBURG PROMOTION GROUP

NIENDORFER TSV 1 – 0 SV CURSLACK-NEUENGAMME

โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี

L. R. VICENZA 2 – 1 เลชเช่

เครโมเนเซ่ 0 – 1 อัสโคลี่

ชิตตาเดลล่า 1 – 0 เบรสชา

ปอร์เดโนเน่ 3 – 3 โครโตเน่

ปิซ่า 1 – 1 โคเซนซ่า

ปาร์ม่า 2 – 2 อเลสซานเดรีย

แตร์นาน่า 1 – 0 เปรูจา

มอนซ่า 3 – 0 เบเนเวนโต้

สปาล 3 – 0 โฟรซิโนเน่

เรจจิน่า 1 – 4 โคโม่

โปรแกรม ลา ลีกา สเปน

อลาเบส 2 – 1 บียาร์เรอัล

เรอัล มาดริด 4 – 0 เอสปันญ่อล

บาเลนเซีย 1 – 1 เลบันเต้

แอธเลติก บิลเบา 2 – 0 แอต.มาดริด

โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี

คอนยาสปอร์ 1 – 2 คารากูมรัค

คาซิมปาซ่า 2 – 3 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค

แทร็บซอนสปอร์ 2 – 2 อันตัลยาสปอร์

ฮาเตย์สปอร์ 0 – 1 อัลเตย์

โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

โอแซร์ 1 – 0 DUNKERQUE

โซโชซ์ 2 – 1 บาสเตีย

เกววีลย์ อูแอส 1 – 2 PAU

ปารีส เอฟซี 1 – 1 วาล็องเซียนส์

นิออร์ 1 – 3 ดิฌง

น็องซี่ 1 – 3 นีมส์

แก็งก็อง 2 – 1 ก็อง

GRENOBLE FOOT 38 1 – 1 อาเมียงส์

อฌักซิโอ้ 2 – 1 เลอ อาร์ฟ

โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี

นาโปลี 6 – 1 ซาสซูโอโล่

กายารี่ 1 – 2 เวโรน่า

ซามพ์โดเรีย 1 – 0 เจนัว

สเปเซีย 3 – 4 ลาซิโอ

โปรแกรม บุนเดสลีกา

บีเลเฟลด์ 1 – 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

สตุ๊ตการ์ท 1 – 1 โวล์ฟสบวร์ก

ไมนซ์ 05 3 – 1 บาเยิร์น

เอาก์สบวร์ก 1 – 4 โคโลญจน์

ดอร์ทมุนด์ 3 – 4 โบคุ่ม

โฮฟเฟ่นไฮม์ 3 – 4 ไฟร์บวร์ก

โปรแกรม ลีก ทู อังกฤษ

ทรานเมียร์ 2 – 0 โอลด์แฮม

สวินดอน 2 – 1 บาร์โรว์

ซัตตัน ยูไนเต็ด 1 – 4 แบรดฟอร์ด

สคันธอร์ป 1 – 1 ฮาร์ทลี่พูล

โรชเดล 3 – 4 บริสตอล โรเวอร์ส

นอร์ธแฮมป์ตัน 1 – 1 เอ็กเซเตอร์

ฟอเรสต์ กรีน 1 – 3 ฮาร์โรเกท ทาวน์

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 0 – 2 เลย์ตัน โอเรียนท์

โคลเชสเตอร์ 2 – 2 วอลซอลล์

คาร์ไลส์ 2 – 1 สตีฟเนจ

โปรแกรม SEGUNDA DIVISION RFEF-GROUP 5

ATLETICO LEVANTE UD 0 – 5 CF INTERCITY

CA PULPILENO 0 – 2 MAR MENOR

โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส

อาเราก้า 1 – 0 ปอร์ติโมเนนเซ่

มาริติโม่ 0 – 1 เบนฟิก้า

ปอร์โต้ 4 – 2 วิเซล่า

เบเลเนนส์ 0 – 1 บราก้า

โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน

เรอัล โอเบียโด้ 3 – 0 มิรานเดส

เออิบาร์ 2 – 0 ซาราโกซ่า

บูร์กอส 0 – 2 อัลเมเรีย

โปรแกรม SERIE C SUPER CUP

บารี่ 1 – 2 ซุดติโรล

โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส

ล็องส์ 2 – 2 น็องต์ส

แรนส์ 2 – 0 แซงต์-เอเตียน

โปรแกรม OBERLIGA HESSEN PROMOTION GROUP

TUS DIETKIRCHEN 1 – 2 SV NEUHOF

โปรแกรม ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

ลูกาโน่ 1 – 1 กราสฮอปเปอร์ ซูริค

เซอร์เว็ตต์ เอฟซี 0 – 2 เซนต์. กัลเลน

โปรแกรม FINAL STAGE

โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 2 – 0 บาร์เซโลน่า (ญ)

PARIS SAINT GERMAIN (W) 1 – 2 LYON (W)

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

อาแจ็กซ์ 3 – 0 ซโวลล์

เฮราเคิ่ลส์ 1 – 1 ทเวนเต้

สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 – 1 อาแซด อัลค์มาร์