โปรแกรม OBERLIGA HAMBURG PROMOTION GROUP

HEBC HAMBURG 2 – 3 TSV SASEL

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

กว่างโจว เอฟซี 0 – 5 อุลซาน ฮุนได

ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0 – 5 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

โปรแกรม SEGUNDA DIVISION RFEF-GROUP 5

CF INTERCITY 4 – 0 CA PULPILENO

เมลิย่า 2 – 2 เรอัล มูร์เซีย

MAR MENOR 1 – 0 SOCUELLAMOS

GRANADA CF B 1 – 0 ATLETICO LEVANTE UD

MARCHAMALO 1 – 0 CD EL EJIDO 2012

CS PUERTOLLANO 1 – 3 ALZIRA

CDA AGUILAS FC 0 – 0 เอร์กูเลส

โตเลโด 0 – 1 LA NUCIA

ATLETICO MANCHA 0 – 1 เอลเดนเซ่

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

วิลเลม ทเว 1 – 0 วิเทสส์ อาร์เน่ม

โกรนิงเก้น 0 – 1 เฮราเคิ่ลส์

เฟเยนูร์ด 2 – 1 อูเทร็คท์

FORTUNA SITTARD 1 – 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์

โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี

ซาแลร์นิตาน่า 2 – 1 ฟิออเรนติน่า

เอ็มโปลี 3 – 2 นาโปลี

โบโลญญ่า 2 – 2 อูดิเนเซ่

เจนัว 1 – 0 กายารี่

ลาซิโอ 1 – 2 มิลาน

โปรแกรม ไทยลีก

สุพรรณบุรี 1 – 2 สมุทรปราการ ซิตี้

เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 – 1 แบงค็อก ยูไนเต็ด

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 0 – 0 แดกู เอฟซี

ไลอ้อนส์ ซิตี้ 3 – 2 ชานตง หลู่เหนิง

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

รูบิ้น 1- 0 อาร์เซน่อล ทูล่า

คิมกิ 4 – 1 คริลย่า โซเวตอฟ

เอฟเค รอสตอฟ 3 -2 สปาร์ตัก มอสโก

ซีเอสเคเอ มอสโก 1 – 0 ดินาโม มอสโก

โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส

แรนส์ 5 – 0 ลอริยองต์

นีซ 1 – 0 ทรัวส์

น็องต์ส 5 – 3 บอร์กโดซ์

เม็ตซ์ 0 – 1 เบรสต์

แกลร์กมงต์ ฟุต 2 – 2 อองเช่ร์

ลีลล์ 1 – 0 สตราส์บูร์ก

แร็งส์ 0 – 1 มาร์กเซย

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

JEONNAM DRAGONS 1 – 1 เมลเบิร์น ซิตี้

UNITED CITY FC 1 – 3 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

โปรแกรม ไทยลีก 2

สุโขทัย เอฟซี 1 – 0 ศุลกากร ยูไนเต็ด

ชัยนาท ฮอร์นบิล 2 – 2 ระยอง เอฟซี

ระนอง ยูไนเต็ด 1 – 1 อยุธยา ยูไนเต็ด

ลำพูน วอร์ริเออร์ 2 – 0 ราชประชา

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี

เนิร์นแบร์ก 2 – 4 ซานด์เฮาเซ่น

แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2 – 2 ร็อสต๊อค

พาเดอร์บอร์น 3 – 0 ฮันโนเวอร์ 96

โปรแกรม REGIONALLIGA NORTH PROMOTION GROUP

HOLSTEIN KIEL II 0 – 2 HANNOVER 96 II

โอลเดนบวร์ก 4 – 0 WEICHE FLENSBURG

VFV HILDESHEIM 2 – 2 HAMBURGER SV II

โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน

อัลกอร์กอน 1 – 2 เรอัล โอเบียโด้

UD IBIZA 1 – 1 ลาส พัลมาส

มิรานเดส 0 – 1 บายาโดลิด

ซาราโกซ่า 0 – 0 บูร์กอส

ลูโก้ 0 – 0 เลกานเญส

โปรแกรม OBERLIGA RHEINLAND-PFALZ/SAAR PROMOTION GROUP

คอบลอนซ์ 0 – 1 ARMINIA LUDWIGSHAFEN

อเลมานเนีย วัลดัลเกส 3 – 1 FV DIEFFLEN

โปรแกรม REGIONALLIGA NORTH RELEGATION GROUP

VFB PHOENIX LUBECK 2 – 0 ชวอร์แวส ริทเด้น

FC ST. PAULI II 1 – 2 FC OBERNEULAND

โปรแกรม ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เซนต์. กัลเลน 3 – 0 ลูกาโน่

กราสฮอปเปอร์ ซูริค 2 – 1 เอฟซี โลซานน์

บาเซิ่ล 2 – 0 เอฟซี ลูเซิร์น

โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี

มาลัตยาสปอร์ 2 – 3 คอนยาสปอร์

อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 – 0 ฮาเตย์สปอร์

อันตัลยาสปอร์ 1 – 1 เคย์เซริสปอร์

อัลเตย์ 0 – 1 กาลาตาซาราย

โปรแกรม OBERLIGA WESTFALEN PROMOTION GROUP

WESTFALIA RHYNERN 1 – 0 วัตเทนไชน์ 09

SV SCHERMBECK 2020 1 – 2 ASC DORTMUND

FC GUTERSLOH 5 – 3 เอิร์นเทบรุก

EINTRACHT RHEINE 1 – 1 สปอร์ตเฟรอันดิ ซีเก้น

โปรแกรม OBERLIGA WESTFALEN RELEGATION GROUP

VICTORIA CLARHOLZ 4 – 1 SPVGG VREDEN

SG FINNENTROP-BAMENOHL 5 – 1 SC WESTFALIA HERNE

HOLZWICKEDER SC 0 – 1 TSG SPROCKHOVEL

HAMMER SPVG 1 – 1 TUS HALTERN

TUS ENNEPETAL 2 – 0 RSV MEINERZHAGEN

โปรแกรม OBERLIGA FLENS RELEGATION GROUP

SV PREUSSEN REINFELD 3 – 0 TSV KRONSHAGEN

โปรแกรม OBERLIGA FLENS PROMOTION GROUP

ECKERNFORDER SV 3 – 0 SV TODESFELDE-LUEBECK

โปรแกรม OBERLIGA RHEINLAND-PFALZ/SAAR RELEGATION GROUP

SV ELVERSBERG II 2 – 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น II

FC SPEYER 09 1 – 1 SG MUELHEIM-KAERLICH

โปรแกรม OBERLIGA NIEDERRHEIN RELEGATION GROUP

TV JAHN HIESFELD 1 – 0 1. FC MOENCHENGLADBACH

SF NIEDERWENIGERN 2 – 3 FSV DUISBURG

SC VELBERT 0 – 0 SC DUESSELDORF WEST

FC KRAY 1 – 1 TURU DUSSELDORF

SPVGG STERKRADE-NORD 3 -1 CRONENBERGER SC

DJK TEUTONIA ST. TOENIS 1 – 4 UNION NETTETAL

โปรแกรม OBERLIGA NIEDERRHEIN PROMOTION GROUP

TVD VELBERT 0 – 2 SPORTFREUNDE BAUMBERG

SCHWARZ-WEISS ESSEN 0 – 4 VFB HILDEN

FC KLEVE 1 – 1 FC BOCHOLT

RATINGEN SV 4 – 0 SPVG SCHONNEBECK

โปรแกรม OBERLIGA NIEDERSACHSEN RELEGATION GROUP

MTV GIFHORN 2 – 1 SEDAN

ROTENBURGER SV 1 – 1 MTV WOLFENBUETTEL

VITRE 6 – 0 SVG GOETTINGEN

โปรแกรม OBERLIGA NIEDERSACHSEN PROMOTION GROUP

VFL OLDENBURG 3 – 2 ARMINIA HANNOVER

HEESLINGER SC 2 – 1 LUPO-MARTINI WOLFSBURG

BLAU-WEISS LOHNE 2 – 0 เอฟที บราวน์ชไวก์

โปรแกรม OBERLIGA HAMBURG RELEGATION GROUP

UNION TORNESCH 3 – 0 HSV BARMBEK-UHLENHORST

โปรแกรม OBERLIGA HESSEN RELEGATION GROUP

HUENFELDER SV 1 – 2 RW WALLDORF

โปรแกรม OBERLIGA HESSEN PROMOTION GROUP

SV NEUHOF 0 – 0 FC EDDERSHEIM

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เชลซี 1 – 0 เวสต์แฮม

เบิร์นลี่ย์ 1 – 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน

ไบรท์ตัน 2 – 2 เซาแฮมป์ตัน

ลิเวอร์พูล 2 – 0 เอฟเวอร์ตัน

โปรแกรม บุนเดสลีกา

โบคุ่ม 0 – 2 เอาก์สบวร์ก

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 – 0 สตุ๊ตการ์ท

โปรแกรม FINAL STAGE

LYON (W) 3 – 2 PARIS SAINT GERMAIN (W)

โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส

อิสโตริล 2 – 2 เบเลเนนส์

ตันเดล่า 1 – 1 VITORIA GUIMARAES

โปรแกรม ลา ลีกา สเปน

บาร์เซโลน่า 0 – 1 ราโย่ บาเยกาโน่