โปรแกรม FNL

FK FOTBAL TRINEC 2 – 2 SPARTA PRAHA B

ดุ๊คล่า ปราก 0 – 1 วาร์นสดอร์ฟ

VYSKOV 0 – 2 FC ZBROJOVKA BRNO

MFK CHRUDIM 0 – 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ

วิโซซิน่า จิคลาวา 1 – 0 PROSTEJOV

กราฟฟิน วลาซิม 3 – 0 อัสติ

โอปาว่า 1 – 1 เอฟเค ปริบราม

LISEN 1 – 1 TABORSKO

โปรแกรม A-LEAGUE

นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์ 2 – 4 เซนทรัล โคสต์

โปรแกรม ELITE ROUND GROUP 6

ยูเครน ยู-17 2 – 3 โปแลนด์ ยู-17

อิตาลี ยู -17 1 – 0 คอซอวอ ยู-17

โปรแกรม ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด 1 – 1 นครปฐม ยูไนเต็ด

ตราด เอฟซี 4 – 2 ลำปาง เอฟซี

เชียงใหม่ เอฟซี 1 – 1 UDON THANI

MUANGKAN UNITED 3 – 2 ราชนาวี

ขอนแก่น เอฟซี 0 – 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี

โปรแกรม ไทยลีก

โปลิศ เทโร 0 – 0 ประจวบ เอฟซี

หนองบัว พิชญ 1 – 1 ราชบุรี มิตรผล

ชลบุรี เอฟซี 1 – 2 นครราชสีมา เอฟซี

โปรแกรม OBERLIGA HAMBURG PROMOTION GROUP

TUS DASSENDORF 1 – 1 SC VICTORIA HAMBURG

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

อูราล 2 – 1 เอฟซี ยูฟ่า

โลโกโมทีฟ มอสโก 0 – 0 NIZHNY NOVGOROD

PFC SOCHI 3 – 2 กรอซนี่

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี

เรเกนสบวร์ก 2 – 4 ฮัมบูร์ก

โฮลสเท่น คีล 1 – 1 ไฮเดนไฮม์

ชาลเก้ 04 1 – 4 เบรเมน

ซังต์.เพาลี 1 – 2 ดาร์มสตัดท์

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

ลูตัน 1 – 1 แบล็คพูล

สวอนซี 1 – 1 มิดเดิ้ลสโบรช์

สโต๊ค 1 – 0 คิวพีอาร์

เชฟฯ ยูไนเต็ด 1 – 0 คาร์ดิฟฟ์

ปีเตอร์โบโร่ 0 – 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์

ฮัลล์ 3 – 0 เร้ดดิ้ง

ดาร์บี้ 1 – 3 บริสตอล

บอร์นมัธ 1 – 1 ฟูแล่ม

เบอร์มิงแฮม 2 – 2 มิลวอลล์

เวสต์บรอมวิช 0 – 0 โคเวนทรี

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

อาร์เซนอล 3 – 1 แมนฯ ยูไนเต็ด

นอริช 0 – 3 นิวคาสเซิ่ล

แมนฯ ซิตี้ 5 – 1 วัตฟอร์ด

เลสเตอร์ 0 – 0 แอสตัน วิลล่า

เบรนท์ฟอร์ด 0 – 0 สเปอร์ส

โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน

REAL SOCIEDAD B 2 – 1 อมอเรเบียต้า

ฟูเอนลาบราด้า 2 – 3 ปอนเฟร์ราดิน่า

การ์ตาเคน่า 3 – 0 คิโรน่า

มาลาก้า 1 – 3 เออิบาร์

โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี

เวเนเซีย 1 – 3 อตาลันต้า

โตริโน่ 2 – 1 สเปเซีย

อินเตอร์ 3 – 1 โรม่า

เวโรน่า 1 – 1 ซามพ์โดเรีย

โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

ก็อง 1 – 1 โอแซร์

โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี

GAZIANTEP FK 1 – 1 กอซเตเป้

คารากูมรัค 2 – 1 กิริซันสปอร์

อาดาน่า เดเมียร์สปอร์ 1 – 3 แทร็บซอนสปอร์

โปรแกรม บุนเดสลีกา

กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1 – 4 เลเวอร์คูเซ่น

ไฟร์บวร์ก 3 – 3 มึนเช่นกลัดบัค

ไลป์ซิก 1 – 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

โคโลญจน์ 3 – 1 บีเลเฟลด์

แฟร้งค์เฟิร์ต 2 – 2 โฮฟเฟ่นไฮม์

บาเยิร์น 3 – 1 ดอร์ทมุนด์

โปรแกรม ลีก วัน อังกฤษ

มิลตัน คีนส์ ดอนส์ 2 – 0 มอร์แคมบ์

เชลแน่ม 1 – 2 โบลตัน

ฟลีทวู้ด ทาวน์ 1 – 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน

ชาร์ลตัน 2 – 0 ชรูว์บิวรี่

ดอนคาสเตอร์ 2 – 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

ครูว์ 1 – 1 อิปสวิช

วีคอมบ์ 1 – 0 เชฟฯ เว้นส์เดย์

วีแกน 1 – 1 พลีมัธ

แอ็คคริงตัน 2 – 1 ลินคอล์น

ซันเดอร์แลนด์ 5 – 1 เคมบริดจ์

พอร์ทสมัธ 3 – 1 จิลลิ่งแฮม

ร็อตเธอร์แฮม 2 – 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

โปรแกรม ลีก ทู อังกฤษ

แบรดฟอร์ด 2 – 1 สคันธอร์ป

บริสตอล โรเวอร์ส 0 – 0 ฟอเรสต์ กรีน

ฮาร์ทลี่พูล 0 – 3 สวินดอน

เอ็กเซเตอร์ 2 – 0 โรชเดล

บาร์โรว์ 1 – 0 ซัตตัน ยูไนเต็ด

วอลซอลล์ 2 – 0 พอร์ท เวล

สตีฟเนจ 2 – 0 ทรานเมียร์

ฮาร์โรเกท ทาวน์ 3 – 0 คาร์ไลส์

แมนส์ฟิลด์ 2 – 0 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

เลย์ตัน โอเรียนท์ 2 – 4 นอร์ธแฮมป์ตัน

โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส

ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 – 0 โมเรยเรนส์

เบนฟิก้า 0 – 0 ฟามาลิเคา

ซานตา คลาร่า 2 – 2 มาริติโม่

กิล บิเซนเต้ 1 – 1 ปากอส เฟอร์เรยร่า

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0 – 1 อาแจ็กซ์

อาแซด อัลค์มาร์ 2 – 1 ฮีเรนวีน

วาลไวจ์ค 0 – 2 ซโวลล์

คัมบูร์ 1 – 2 พีเอสวี

โปรแกรม FINAL STAGE

RC ARBAA 1 – 0 เอ็มซี แอลเจอร์

HB CHELGHOUM LAID 0 – 0 เอ็มซี โอราน

เจเอส เซาอูร่า 3 – 0 WA TLEMCEN

เจเอส คาบิลเย่ 0 – 0 เอเอสโอ ชเลฟ

โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส

ลียง 5 – 2 มงต์เปลลิเยร์

แซงต์-เอเตียน 1 – 4 โมนาโก

เปแอสเช 1 – 1 ล็องส์

โปรแกรม ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เอฟซี ซูริค 5 – 1 ซิยง

ยัง บอยส์ 3 – 1 เซอร์เว็ตต์ เอฟซี

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

นาซาฟ 3 – 1 อัล ซาดด์

AL-FAISALY FC 0 – 0 อัล-เวห์ดัต

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

อัล เรย์ยาน 1 – 0 FC ISTIKLOL DUSHANBE

อัล ชาร์จาห์ 1 – 0 อัล ฮิลาล

โปรแกรม โกปา เดล เรย์ สเปน

เบติส 1 – 1 บาเลนเซีย